| Thương hiệu | Casio |
| Mã sản phẩm | EFR-564D-1AVUDF |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chất liệu dây | Hợp kim |
| Chất liệu khung viền | Thép không gỉ |
| Chất liệu mặt kính | Kính khoáng (Mineral) |
| Chống nước | 10 ATM - Rửa tay, đi mưa, tắm, bơi |
| Độ dày mặt | Dày 12.5 mm |
| Độ rộng dây | 25.7 mm |
| Đối tượng sử dụng | Nam |
| Đường kính mặt | 45.4 mm |
| Nguồn năng lượng | Pin |
| Thời gian sử dụng pin | Khoảng 3 năm |
| Tiện ích | Lịch ngày, Mặt phụ, Kim dạ quang |
| Bảo hành | 5 năm |









