| Thương hiệu | Citizen |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | H820-S087546 |
| Phong Cách | Dress watch |
| Kiểu dáng | Tròn |
| Kính | Sapphire |
| Đường kính | 46 mm |
| Độ dày | 12.3 mm |
| Chiều dài ( lug to lug) | 45 mm |
| Chiều rộng dây | 23 mm |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | Thép không gỉ |
| Chống nước | 20BAR |
| Cân nặng | 107 g |
| Bảo hành | 5 năm |















