| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | NK5000-98E |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.9mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |












