| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Automatic |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Kính sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ mạ vàng hồng PVD |
| Dây | Thép không gỉ mạ vàng hồng PVD |
| Đường kính | 42mm |
| Độ dày | 11.5mm |
| Độ chịu nước | 30m rửa tay đi mưa |
| Thông tin khác | Lịch ngày |
| Bảo hành | 5 năm |












