| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | NH8395-77E |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ công nghệ PVD |
| Độ dày: | 13.1mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ mạ công nghệ PVD |
| Size dây: | 20mm |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Lug to Lug: | 46mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Trữ cót 40h. |
| Bảo hành | 5 năm |












