| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | NH8388-81E |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 45.91mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 12.98mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày, lịch thứ. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |













