| Thương Hiệu | Citizen |
| Số Hiệu Sản Phẩm | AR3014-56A |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Giới Tính | Nam |
| Kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Máy | Eco-Drive (Năng Lượng Ánh Sáng) |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Đường Kính Mặt Số | 36mm |
| Bề Dày Mặt Số | 5mm |
| Niềng | Thép Không Gỉ |
| Dây Đeo | Thép Không Gỉ |
| Màu Mặt Số | Trắng |
| Chống Nước | 3 ATM |
















