| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | CA0452-01P |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Thể thao sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 40mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 12.2mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |












