| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | CA0021-53E |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Eco-Drive (Năng lượng ánh sáng) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 42.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Titanium |
| Độ dày: | 12mm |
| Chất liệu dây: | Titanium |
| Độ chịu nước: | 100 m |
| Tính năng khác: | Chronograph. Lịch ngày. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |












