| Thương hiệu: | Citizen |
| Mã sản phẩm: | BN2036-14E |
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Bộ máy: | Eco-Drive |
| Số hiệu máy: | J250 |
| Kính: | Kính khoáng |
| Đường kính vỏ: | 46.1mm |
| Độ dày vỏ: | 16.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Dây đeo: | Cao su |
| Màu mặt số: | Đen |
| Kim: | Arrow |
| Chống nước: | 200m |
| Bảo hành | 5 năm |












