| Thương hiệu: | Citizen |
| Mã sản phẩm: | BJ7095-56X |
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Bộ máy: | Eco-Drive |
| Số hiệu máy: | B877 |
| Kính: | Kính khoáng |
| Đường kính vỏ: | 43.5mm |
| Độ dày vỏ: | 12.4mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Dây đeo: | Thép không gỉ |
| Màu mặt số: | Xanh lá |
| Kim: | Sword |
| Chống nước: | 200m |
| Bảo hành | 5 năm |











