| Mã sản phẩm: | AK5006-58A |
| Thương hiệu: | Citizen |
| Xuất xứ: | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 41mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 10mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ chịu nước: | 50m |
| Tính năng khác: | Moon Phase |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |













