| Thương hiệu | Citizen |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Mặt hình | Tròn |
| Vật liệu kính | Kính cứng |
| Dòng | Kim |
| Vật liệu mặt | Thép không gỉ |
| Đường kính | 42mm |
| Độ dày | 11mm |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chiều dài dây | Vòng tay nam |
| Chiều rộng dây | 22mm |
| Màu dây | Vàng |
| Màu mặt đồng hồ | Xanh |
| Khung bảo vệ máy | Thép không gỉ |
| Bảo hành | 5 năm |
| Kiểu máy | Quartz(Nhật) |
| Chống nước | 99 Feet |














