| Thương hiệu | Casio |
| Mã sản phẩm | GST-B100-1A |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại đồng hồ | Đồng hồ nam |
| Dòng máy | Pin / Quartz |
| Chất liệu kính | Kính khoáng |
| Chất liệu dây | Dây nhựa |
| Độ chịu nước | 200m |
| Size mặt | 53mm |
| Chất liệu vỏ | Vỏ thép không gỉ |
| Hình dạng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Đen |
| Bảo hành | 5 năm |






