| Thương hiệu | Casio |
| Mã sản phẩm | GA-2000S-1ADR |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 48.7mm |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Độ dày: | 14.1mm |
| Chất liệu dây: | Nhựa |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Lug to Lug: | 51.2mm |
| Tính năng khác: | lịch ngày, chức năng bấm giờ thể thao |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |







.jpg)





