| Thương hiệu | Casio |
| Mã sản phẩm | GA-100-1A2DR |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 51.2mm |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| Độ dày: | 16.9mm |
| Chất liệu dây: | Nhựa |
| Độ chịu nước: | 200m |
| Lug to Lug: | 55mm |
| Tính năng khác: | Lịch, bộ bấm giờ, đèn led, một số chức năng khác |
| Bảo hành | 5 Năm |
| Màu mặt: | Đen |






.jpg)





