| Thương hiệu | Casio |
| Mã sản phẩm | EFV-630L-7AVUDF |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz Chronograph (Máy pin bấm giờ thể thao) |
| Phong cách: | Thể thao |
| Mặt kính: | Mặt kính cứng |
| Đường kính: | 43.9mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 10.8mm |
| Chất liệu dây: | Dây da |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Lug to Lug: | 49.5mm |
| Tính năng khác: | Lịch ngày. Chronograph. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |





