



| Thương hiệu | Henry London |
| Xuất xứ | Anh |
| Giới tính | Nam |
| Đường kính | 42mm |
| Độ dày vỏ | 12mm |
| Độ rộng dây | 10mm |
| Màu mặt số | Đen |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ/Mạ PVD |
| Chất liệu dây | Dây da |
| Độ chịu nước | 30m (3 ATM) |
| Chất liệu mặt kính | Kính Mineral |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 30m (3 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Anh |