



| Thương hiệu | Frederique Constant |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |
| Đường kính | 40mm |
| Độ dày vỏ | 8mm |
| Độ rộng dây | 20mm |
| Mặt kính | Sapphire |
| Dây | Thép không gỉ 316L |
| Dây | Dây da |
| Màu sắc | Trắng |
| Chịu nước | 30m (3 ATM) |
Mẫu đồng hồ Frederique Constant FC-306MR4S6 cho nam được thiết kế mang hơi hướng cổ điển với chất liệu dây da sang trọng cùng chi tiết vỏ bằng thép không gỉ. Frederique Constant FC-306MR4S6 là sự lựa chọn cho những ai yêu thích sự đơn giản nhưng vẫn sang trọng và lịch lãm.
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 30m (3 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Thụy Sỹ |