| Thương hiệu | FREDERIQUE CONSTANT |
| Xuất xứ thương hiệu | Thụy Sỹ |
| Loại máy | Swiss Quartz bền bỉ, chính xác |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nữ |
| Kính | Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt chữ nhật |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ |
| Dây | thép không gỉ |
| Đường kính | 21×23 mm |
| Độ dày | 6mm |
| Độ chịu nước | 30m |
| Thông tin khác | Swiss made |
| Bảo hành | 5 năm |
| Trạng thái | Sẵn hàng |








