



| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Đường kính mặt số | 40.2mm |
| Độ dày vỏ | 13.1mm |
| Độ chịu nước | 5ATM |
| Chất liệu dây | Dây da |
| Máy | Automatic |
| Màu mặt đồng hồ | Trắng |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 50m (5 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Nhật Bản |