| Thương hiệu | Casio |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Kiểu Dáng | Nữ |
| Máy | Japanes Quartz - (Dùng Pin) |
| Chất Liệu Dây | Dây Da Chính Hãng |
| Chất Liệu Vỏ | Thép Không Gỉ Mạ Vàng Hồng Công Nghệ PVD |
| Màu Mặt Số | Trắng |
| Đường Kính Mặt | 33.3*38.6 mm |
| Độ Dày | 8.4 mm |
| Mặt Kính | Mineral Glass (Kính Khoáng) |
| Chống Nước | 50 m |
| Chức Năng | · Giờ hiện hành thông thường |
| Bảo Hành | 5 Năm |






