| Thương Hiệu | Casio |
| Số Hiệu Sản Phẩm | LTP-E129D-2ADF |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Giới Tính | Nữ |
| Kính | Mineral Crystal |
| Máy | Quartz (Pin) |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Đường Kính Mặt Số | 36 mm |
| Bề Dày Mặt Số | 8.3 mm |
| Độ chính xác | ±20 giây một tháng |
| Kích thước vỏ | 39 × 34.5 × 7.7 mm |
| Khoảng tuổi thọ pin | 3 năm trên SR626SW |
| Tổng trọng lượng | 72g |
| Màu Mặt Số | Xanh lá, xanh dương, tím |
| Chống Nước | 3 ATM |







