| Thương Hiệu | Orient |
| Số Hiệu Sản Phẩm | RA-NB0104S10B |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Giới Tính | Nữ |
| Kính | Kính khoáng |
| Máy | Automatic (Tự Động) |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Đường Kính Mặt Số | 32 mm |
| Bề Dày Mặt Số | 12 mm |
| Niềng | Thép Không Gỉ |
| Dây Đeo | Da nâu |
| Màu Mặt Số | Trắng |
| Chống Nước | 10 ATM |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nữ |
| Size đồng hồ | 32 |
| Kính | Kính khoáng |
| Chống nước | 100m (10 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Bảo hành | 2 năm |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Chất liệu quai | Quai da chính hãng |