| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | PC1002-85A |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nữ |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Automatic (Máy cơ tự động) |
| Phong cách: | Hiện đại |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 34mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ mạ vàng công nghệ PVD |
| Độ dày: | 11.1mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L mạ vàng công nghệ PVD |
| Size dây: | 16mm |
| Độ chịu nước: | 100m |
| Tính năng khác: | Open Heart. Caliber 8229, trữ cót 40h. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Trắng |












