| Thương Hiệu | Citizen |
| Xuất Xứ | Nhật Bản |
| Mã Sản Phẩm | EU6092-59E |
| Model | Classic |
| Kiểu Dáng | Nữ |
| Máy | Quartz (Dùng Pin) |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Chất Liệu Vỏ | Thép Không Gỉ Mạ Vàng PVD |
| Chất Liệu Dây | Thép Không Gỉ Mạ Vàng PVD |
| Màu Mặt Số | Đen |
| Mặt Kính | Mineral Crystal (Kính Cứng) |
| Đường Kính Mặt | 28 mm |
| Độ Dày | 8 mm |
| Chống Nước | 50m |
| Chức Năng | Xem Giờ - Lịch Ngày |













