| Thương hiệu: | Calvin Klein |
| Mã sản phẩm: | K3M22B26 |
| Xuất xứ: | Thụy Sĩ |
| Giới tính: | Nữ |
| Bộ máy: | Quartz |
| Số hiệu máy: | ETA 901.001 |
| Kính: | Kính khoáng |
| Đường kính vỏ: | 35mm |
| Độ dày vỏ: | 6.5mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ |
| Dây đeo: | Thép không gỉ |
| Màu mặt số: | Bạc |
| Kim: | Stick |
| Chống nước: | 30m |
| Bảo hành | 5 năm |







