| Thương hiệu | Tissot |
| Mã sản phẩm | T063.409.11.058.00 |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Giới tính: | Nam |
| Kiểu dáng: | Mặt tròn |
| Loại máy: | Quartz (Máy pin - điện tử) |
| Phong cách: | Sang trọng |
| Mặt kính: | Sapphire |
| Đường kính: | 39mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L |
| Độ dày: | 5.2mm |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L |
| Size dây: | 18mm |
| Độ chịu nước: | 30m |
| Lug to Lug: | 46mm |
| Bảo hành | 5 năm |
| Màu mặt: | Đen |








