| Thương hiệu | ORIENT |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Loại máy | Quartz |
| Phong cách | Sang trọng |
| Giới tính | Nam |
| Kính | Mặt kính Sapphire |
| Kiểu dáng | Mặt tròn |
| Màu mặt | Trắng |
| Vỏ | Thép không gỉ mạ PVD |
| Dây | Dây Da |
| Đường kính | 38mm |
| Độ dày | 6mm |
| Độ chịu nước | 50m |
| Thông tin khác | Lịch ngày |
| Bảo hành | 5 năm |

















