| Thương hiệu | Orient |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Máy | Cơ Automatic mã hiệu Cal.46D40 21 chân kính, dao động 21600vph, trữ cót khoảng 40h. |
| Bảo hành | 5 năm |
| Vật liệu case | Thép không gỉ |
| Vật liệu kính | Kính cứng khoáng |
| Chống nước | 10 Bar/100m |
| Đường kính mặt viền | 44 mm |
| Chiều dầy | 12mm |
| Kiểu chốt dây | Buckle |
| Giới tính | Nam |
| Ph ong cách | Quân đội , thể thao, công sở |
| Chức năng chính | L ịch ngày, lịch vạn niên, dạ quang, cơ tự động |
| Vật liệu dây | Dây thép |
| Kiểu | Tròn |



















