




| Thương hiệu | Citizen |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Đường kính mặt số | 40mm |
| Độ dày vỏ | 11mm |
| Chất liệu dây | Titanium |
| Vỏ | Titanium |
| Độ chịu nước | 30m (3ATM) |
| Màu mặt | Trắng |
| Mặt kính | Sapphire |
Citizen NJ0090-81A máy Automatic chính hãng, với vỏ và đây được chế tác từ Titanium mang lại cảm giác nhẹ nhàng, thoái mái cho người đeo.
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 30m (3 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Máy Automatic |
| Xuất xứ | Nhật Bản |