| Thương hiệu | Citizen |
| Mã sản phẩm | NH8373-88A |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Kiểu máy: | Automatic |
| Kích cỡ: | 42 mm |
| Chất liệu vỏ: | Thép không gỉ 316L/Mạ PVD |
| Chất liệu dây: | Thép không gỉ 316L/Mạ PVD |
| Chất liệu kính: | Kính Cứng |
| Độ chịu nước: | 50 m |
| Chức năng khác: | lịch ngày, lịch thứ |
| Giới tính: | Nam |
| Bảo hành | 5 năm |













