| Thương Hiệu | Casio |
| Mã Sản Phẩm | EFV-600L-2AVUDF |
| Xuất Xứ | Nhật |
| Dòng Sản Phẩm | Edifice |
| Giới Tính | Nam |
| Máy | Quartz Japanes (Dùng pin) |
| Mặt Kính | KÍnh khoáng (MIneral glass) |
| Chất Liệu Dây | Dây da chính hãng |
| Chất Liệu Vỏ | Thép không gỉ |
| Đường Kính Mặt | 43.8*49 mm |
| Độ Dày Mặt | 11.1 mm |
| Màu Mặt Số | Xanh |
| Chống Nước | 100m |
| Bảo hành | 5 năm |
| Chức Năng | · Đồng hồ bấm giờ 1 giây Khả năng đo: 29'59 Chế độ đo: |








