


| Thương hiệu | Michael Kors |
| Xuât xứ | Mỹ |
| Màu sắc | Đen |
| Đường kính mặt số | 45mm |
| Độ chịu nước | 100m |
| Chất liệu dây | Dây kim loại |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ 316L |
| Giới tính | Nam |
Đồng hồ Michael Kors MK8414 là sự kết hợp tài tình giữa 2 màu đen trắng tạo cảm giác mạnh mẽ và quyền lực nhưng vẫn trẻ trung.
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 100m (10 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Pin |
| Xuất xứ | Mỹ |