



| Thương hiệu | CITIZEN |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Đường kính mặt số | 39mm |
| Độ dày vỏ | 7mm |
| Độ chịu nước | 50M |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Máy | Quartz (Pin) |
| Màu mặt đồng hồ | Xanh Dương |
Mua hàng tại Showroom hoặc giao hàng từ các kho, Free ship toàn quốc khi thanh toán 100%. Hướng dẫn mua hàng chi tiết: https://vuanhwatch.com/huong-dan-mua-hang-vuanhwatch
| Giới tính | Nam |
| Chống nước | 50m (5 ATM) |
| Kiểu mặt | Mặt tròn |
| Máy Đồng Hồ | Pin |
| Xuất xứ | Nhật Bản |