| Thương hiệu | Citizen |
| Xuất xứ | Nhật Bản |
| Máy | Eco-Drive |
| Màu mặt | Đen |
| Màu dây | Đen |
| Khóa | Bấm |
| Kiểu mặt | Tròn |
| Đường kính mặt (Nam/Nữ) | 40mm / 30mm |
| Độ rộng dây (Nam/Nữ) | 20mm / 14mm |
| Độ dày case (Nam/Nữ) | 10mm / 8mm |
| Độ dài dây | Tiêu chuẩn vòng tay nam |
| Chống nước | 30m |
| Chất liệu mặt | Mineral |
| Chất liệu dây | Thép không gỉ |
| Chất liệu case | Thép không gỉ |
| Chất liệu bezel | Thép không gỉ |
| Bảo hành | 5 năm |

















